News

சாம்.சி.எஸ்ஸி இசையமைப்பதற்கு பட வாய்ப்புகள் குவிகிறது.

sumithra — Tuesday, January 9, 2018

சாம்.சி.எஸ்ஸியின் இசை  "விக்கரம் வேதா" படத்தின் வெற்றிக்கு அடிப்படை காரணம். இந்த படம ...

News

தல அஜித்துடன் நடிக்க விரும்பும் பிரபல நடிகை! யார் தெரியுமா?

yarunraj — Saturday, December 2, 2017

தமிழ் சினிமாவில் புகழ்பெற்ற நடிகர்களான விஜய் மற்றும் அஜித்துடன் ஜோடி சேர வேண்டும் என்று எ ...

News

புகழ்பெற்ற இசையமைப்பாளரான ஹிப் ஹாப் ஆதிக்கு திருமணம்

yarunraj — Thursday, November 30, 2017

தமிழ் சினிமாவில் தன்னுடைய முழு முயற்சியால் பல கஷ்டங்களை தாண்டி பிரபல இசையமைப்பாளராக வலம் ...

News

அஜித்தின் விசுவாசம் பட ஹீரோயின் யார் தெரியுமா?

yarunraj — Saturday, November 25, 2017

சிவா இயக்கத்தில் தல அஜித் நடிப்பில் கடைசியாக வந்த படம் விவேகம். இப்படம் எதிர்ப்பார்த்த வெற ...

News

அஜித்தின் விவேகம் பாடத்தின் பாடல் எப்போ வெளியாகிறது தெரியுமா?

yarunraj — Monday, August 7, 2017

சிவா இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் வெளிவரும் படம் விவேகம். இப்படம் ஹாலிவுட் அளவுக்கு  தயார ...

News

அஜித் நடிகராக கிடைத்ததற்கு இந்திய சினிமாவில் பெருமை பட வேண்டும் - டுவிட் செய்த பிரபல நாயகி

yarunraj — Tuesday, August 1, 2017

சிவா இயக்கத்தில், அஜித் நடிப்பில் தயாராகி வரும் படம் விவேகம். இப்படம் மூலம் தமிழ் சினிமா பா ...

News

அஜித்தின் விவேகம் பற்றி பேசிய பாலிவுட் நடிகர்.

yarunraj — Wednesday, July 19, 2017

சிவா இயக்கத்தில், அஜித் நடிப்பில் தயாராகி வரும் படம் விவேகம். இப்படம் நிறைய எதிர்ப்பார்ப்ப ...

News

தல அஜித்தின் விவேகம் படத்தின் இரண்டாவது பாடல் ரிலீஸ் ஆனது. இப்பாடலை எத்தனை பேர் கேட்டுள்ளனர் தெரியுமா?

yarunraj — Monday, July 10, 2017

சிவா இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் தயாராகி வரும் படம் 'விவேகம்'. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு ...

News

விவேகம் குறித்து இயக்குனர் சிவா அதிரடி பேட்டி! அடுத்த கூட்டணி யார் தெரியுமா?

yarunraj — Thursday, June 29, 2017

தல அஜித் நடிப்பில் தயாராகி வரும் படம் 'விவேகம்'. இப்படத்தின் அப்டேட் ரசிகர்கள் அனைவரும் எ ...

News

அஜித்தின் விவேகம் படத்தில் அனிருத் இசையில் சர்வைவா பாடலுக்கு விருது கிடைத்தது - வழங்கியது யார் தெரியுமா?

yarunraj — Wednesday, June 28, 2017

தல அஜித்தின் விவேகம் படத்தை பற்றி தான் இப்போது ரசிகர்களின் அதிக பேச்சே. போஸ்டர்கள், டீஸர், ப ...

News

விவேகம் படத்தின் சர்வைவா படலை கேட்ட அஜித் என்ன சொன்னார் தெரியுமா - யோகி.பி கூறிய தகவல் என்ன?

saran — Monday, June 26, 2017

அஜித் நடிப்பில் தயாராகும் 'விவேகம்' பட சர்வைவா பாடல் வெளியாகி ரசிகர்களிடம் பெரிய வரவேற் ...

News

நடிகர் அஜித்தின் விவேகம் பாடல் டீசர் செய்த சாதனை!!

saran — Thursday, June 15, 2017

இயக்குனர் சிவா இயக்கத்தில், அஜித் நடிப்பில் தயாராகி வரும் படம் 'விவேகம்'. இப்படத்தின் டீச ...

News

அஜித் நடிக்கும் விவேகம் படத்தின் முக்கிய பிளஸ் என்ன? திணறவைத்த பிரபல இசையமைப்பாளர்!

saran — Wednesday, June 14, 2017

அஜித் தற்போது விவேகம் படத்தின் டப்பிங் பணிகளில் ஈடுப்பட்டு வருகின்றார். இந்நிலையில் இப்பட ...

News

ஜுன் 1 முதல் 'விவேகம்' படத்தின் டப்பிங் ஆரம்பம்

saran — Tuesday, May 30, 2017

சிவா இயக்கும் இத்திரைப்படத்தில் விவேக் ஒபரோய், காஜல் அகர்வால், அக்சரா ஹாசன் ஆகியோரும் முக் ...

News

'விவேகம்' டீசர் ரிலீஸில் திடீர் மாற்றம்!

Nihi — Saturday, May 6, 2017

தல அஜித் நடித்து வரும் 'விவேகம்' படத்தின் டீசர் ரிலீஸ் தேதி மே 18 என்று ஏற்கனவே அறிவித்திரு ...

News

மே-18ம் தேதி வெளியாகும் விவேகம் டீசர்

Nihi — Friday, May 5, 2017

சிறுத்தை சிவா இயக்கத்தில், அனிருத் இசையமைப்பில் சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் தயாரிப்பில், அஜித், விவே ...

News

'விவேகம்' படப்பிடிப்பில் காஜல் இணைகிறார்

saran — Friday, March 24, 2017

தல அஜித் நடித்து வரும் 'விவேகம்' படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு பல்கேரியாவில் நடைபெற ...

News

அஜித் மேல் கிரஷ் பிரபல​ நடிகை ஓபன் டாக்

Nihi — Monday, March 13, 2017

தல அஜித்துடன் நடிக்க வேண்டும் என ஆசைப்படும் நாயகிகள் பலர். அதில் ஒருசிலருக்கு அந்த ஆசை நிறை ...

News

அஜித்தின் 57 வது படத்தின் ஷூட்டிங்கில் அக்க்ஷராஹாசன்!

Arun — Tuesday, November 22, 2016

அஜித் நடிக்கும் 57 வது படத்தின் பற்றிய ஒவ்வொரு புது தகவல்களும் ரசிகர்களுக்கு ஆச்சர்யமாகவும ...

News

அஜித்தின் 57வது படத்தின் இறுதிகட்ட படப்பிடிப்பின் இடங்கள்

Arun — Thursday, November 10, 2016

தல அஜித்தின் 57வது படத்தின் வேலைகளில் மிகவும் பிஸியாக இருக்கிறார். இப்படத்தின் இரண்டாம் கட் ...

News

ஹிந்தியில் டப் செய்யும் அஜித்தின் மெகாஹிட் படங்கள்

Nihi — Friday, September 30, 2016

அஜித் ஹிந்தியில் முதன்முதலாக​ ஷாரூக்கான் நடித்த அசோகா என்ற சரித்திர படத்தில் ஒரு கதாபாத்த ...

News

படம் பிடிப்பில் பலத்த பாதுகாப்பு போடச்சொன்ன அஜித்!

Nihi — Saturday, September 24, 2016

வீரம், வேதாளம் படங்களைத் தொடர்ந்து மீண்டும் சிவா இயக்கும் அஜித்தின் 57வது படத்தில் நடித்து ...

News

வெகு விரைவில் அஜித் தலைமையில் அப்புக்குட்டி திருமணம்

Nihi — Friday, September 9, 2016

சிவா இயக்கத்தில் அஜித் நடித்த வீரம் படத்தில் அஜித்தின் வீட்டு வேலைக்காரராக நடித்தவர் அப்ப ...

News

அஜித்துடன் நடிக்க அமெரிக்கா செல்லும் அப்புக்குட்டி!

Nihi — Tuesday, August 23, 2016

சிறுத்தை சிவா இயக்கத்தில் அஜித்குமார்-தமன்னா  நடித்த படம் வீரம்.அதில் அஜித் வீட்டு வேலைக ...

News

அஜித்துடன் இணையும் அக்சராஹாசன்

Nihi — Monday, July 18, 2016

கமலின் மூத்த மகளான ஸ்ருதிஹாசனைத் தொடர்ந்து இளைய மகள் அக்சராஹாசன், இந்தியில் அமிதாப்பச்சன் ...

News

அட்லீ இயக்கத்தில் மீண்டும் இணையும் அஜித்-அமிதாப்

Nihi — Wednesday, July 13, 2016

அட்லி ராஜா ராணி எனும் சூப்பர் ஹிட் படத்தை கொடுத்தவர், அடுத்தப்படமே விஜய்யை வைத்து தெறி எனும ...

News

Ajith boycotts Star Cricket | Hot Tamil Cinema News

saran — Friday, April 8, 2016

...

Top