News

சினிமாவில் மீண்டும் ஜனகராஜ்...

sumithra — Friday, March 23, 2018

நடிகர் ஜனகராஜ் கடந்த 2005ல் பிரசாந்த், சினேகா நடிப்பில் வெளியான "ஆயுதம்" படத்தில் நடித் ...

News

"செக்கச்சிவந்த வானம்" படப்பிடிப்பு 12ம் தேதி துவங்குகிறது...

sumithra — Saturday, February 10, 2018

மணிரத்னம் இயக்கும் "செக்கச்சிவந்த வானம்" என்ற  படத்தை மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் நிறுவனம்,ம ...

News

விஜய் சேதுபதியின் 6 படங்கள். .

sumithra — Monday, January 29, 2018

விஜய் சேதுபதி தமிழ்த் திரையுலகத்தில் தற்போதைக்கு கையில் 6 படங்களை வைத்திருக்கிறார். அவர ...

News

விஜய் சேதுபதியின் ஆதங்கம்.

sumithra — Saturday, January 20, 2018

கீ" படத்தின் பாடல் வெளியீட்டு விழா நேற்று நடந்தது. இந்த நிகழிச்சியில் விஜய் சேதுபதி சினிம ...

News

ரூ 200 கோடி பட்ஜெட் படத்தில் நடிகர் விஜய் சேதுபதி!. வெளிவந்த படப்பிடிப்பு தேதி.

yarunraj — Tuesday, December 5, 2017

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, தமிழ் சினிமாவில் தொடர்ந்து தரமான படங்களாக தேர்ந்தெடுத்து நடித்து வர ...

News

ஒரு நல்லா நால் பாத்து சொல்றேன் டீஸர்

saran — Thursday, November 30, 2017

விஜய் சேதுபதி மற்றும் கவுதம் கார்த்திக் இருவரும் "ஒரு நல்லா நால் பாத்து சொல்றேன் " படத்த ...

News

விஜய் சேதுபதி 96 வயது முதியவராக நடிக்கிறார் - எந்த படத்தில் தெரியுமா?

yarunraj — Wednesday, August 2, 2017

நடிகர் விஜய் சேதுபதி எப்பவும், படம் வித்தியாசமான கதைகளை தேர்ந்தெடுத்து நடிக்க கூடியவர். இவ ...

News

விஜய் சேதுபதியை புகழ்ந்த​ - மாதவன்

Nihi — Thursday, July 6, 2017

மாதவன், விஜய்சேதுபதி முதன்முதலாக இணைந்து நடித்துள்ள படம் 'விக்ரம் வேதா'.இப்படம் ரிலீஸ்க ...

News

'விக்ரம் வேதா' பட டிரைலர்

saran — Thursday, June 22, 2017

ஓரம்போ, வ குவார்ட்டர் கட்டிங் போன்ற படங்களை  இயக்கிய இரட்டை இயக்குநர்கள் புஷ்கர் - காயத் ...

News

விருதுகளை குவித்த "மேற்கு தொடர்ச்சி மலை" படம்!

saran — Friday, June 16, 2017

 விஜய் சேதுபதி அடுத்தபடியாக படத் தயாரிப்பிலும் கவனம் செலுத்த துவங்கி உள்ளார். தற்போது மே ...

News

எஸ்.நந்தகோபால் தயாரிக்க விஜய்சேதுபதி - திரிஷா நடிக்கும் “96” படத்தின் பூஜை ஆரம்பம்

saran — Tuesday, June 13, 2017

ஜெயம் ரவி, ஹன்சிகா நடித்து அமோக வெற்றிபெற்ற ரோமியோ ஜூலியட், விஷால் நடித்த கத்திசண்டை போன்ற ...

News

‘இமைக்கா நொடிகள்’ படத்தில் விஜய் சேதுபதி

saran — Monday, May 29, 2017

‘இமைக்கா நொடிகள்’ படத்தின் கதாநாயகனாக அதர்வா நடித்து வருகிறார். கதாநாயகியாக ராக்ஷி கண் ...

News

விஜய் சேதுபதியின் அடுத்தப்படத்தில் டி.ஆர் பாடியுள்ளார்.

Arun — Friday, December 23, 2016

கே.வி.ஆனந்த் இயக்கத்தில் கவண் படத்தில், விஜய் சேதுபதி நடித்துவருகிறார். அவருக்கு ஜோடியாக மட ...

News

விஜய் சேதுபதி அடுத்த படத்திற்கு சூப்பர்ஸ்டாரின் டைட்டில் நடிக்கிறாரா?

Arun — Wednesday, November 9, 2016

சினிமாவில் மிக பிசியாக, ஒரே நேரத்தில் 3 படங்களில் நடித்து வந்த  விஜய் சேதுபதி , சில நாட்களை ...

News

சர்வதேச அங்கீகாரம் பெற்ற விஜய் சேதுபதி படம்

Nihi — Wednesday, October 12, 2016

மக்கள் செல்வன் விஜய் சேதுபதி நடிப்பில் இந்தாண்டு இதுவரை 5 படங்கள் வெளியாகியுள்ளன.5 படத்தில் ...

News

விஜய் சேதுபதியின் நேர்மைக்கு குவியும் பாராட்டுக்கள்

Nihi — Monday, August 29, 2016

நடிகர் விஜய் சேதுபதியின் தர்மதுரை படம் சூப்பர்ஹிட் ஆனதால் மகிழ்ச்சியில் ஆழ்ந்துள்ளனர் அவ ...

News

விஜய்சேதுபதி படத்துக்கு இன்னும் பெயரிடப்படவில்லை

saran — Tuesday, August 9, 2016

"காதலும் கடந்துபோகும்'" படத்தை தொடர்ந்து மீண்டும் இப்படத்தில் விஜய் சேதுபதியுடன் இண ...

Profile

Vijay Sethupathi

Nihi — Friday, June 3, 2016

...

Top